ประชุมเชิงปฏิบัติการและบรรยายพิเศษ การพัฒนาแผนการนิเทศสู่การขับเคลื่อนนโยบาย “เรียนดี มีความสุข”ให้มีประสิทธิภาพ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. ๒๕๖๗
วันที่ ๒๕ เมษายน ๒๕๖๗ เวลา ๐๙.๐๐ น. ว่าที่ร้อยตรี วิชชากร วงศ์จริยะกรณ์ ผอ.สพป.อำนาจเจริญ ปฏิบัติราชการในตำแหน่ง ผอ.สพป.อุบลราชธานี เขต ๒ เป็นประธานพิธีเปิดการประชุมเชิงปฏิบัติการและบรรยายพิเศษ การพัฒนาแผนการนิเทศสู่การขับเคลื่อนนโยบาย “เรียนดี มีความสุข”ให้มีประสิทธิภาพ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. ๒๕๖๗ ณ ห้องประชุมโรงแรมอารยารีสอร์ทโขงเจียมริเวอร์ไซด์ อำเภอโขงเจียม จังหวัดอุบลราชธานี
![](http://www.ubon2-ed.go.th/home/wp-content/uploads/2024/04/439646320_3758001667816258_4325232265249600685_n-1024x683.jpg)